Umoja haupakia, hakuna Kizindua, hakuna Dashi inayoonekana


Nenda kwa jibu lililokubaliwa


Ninapoingia, hakuna kinachotokea.

Niliwasilishwa na Ukuta wa desktop yangu.


Dawati tupu hunyonya

Hakuna Dash, hakuna kizindua, hakuna chochote.


552





2010-12-14




Idadi ya majibu: 30


Jibu hili linatumika kwa toleo la Ubuntu inayoendesha Compiz.

Jibu hili linadhani Umoja unaendeshwa kupitia Compiz. Ikiwa hauna compiz iliyosanikishwa (mfano: juu ya matoleo yasiyo ya Umoja wa Ubuntu, kama Ubn. 18.04 na baadaye) jibu hili halihusu kwako.

Unahitaji tu kuwasha tena programu-jalizi ya Umoja. Shida ni hii ni maumivu chini kwa sababu sasa haujapata njia ya picha ya kufanya hivyo. Kwa hivyo:

  1. Jaribu kufungua terminal na Ctrl+ Alt+ T.
    Hii inaweza haifanyi kazi lakini unaweza kujaribu kubonyeza kulia kwenye desktop na uchague "Fungua terminal hapa." Vinginevyo, unaweza haja ya kubadili na "ngumu" terminal kwa kubonyeza Ctrl+ Alt+ F1na kuingia katika.

  2. Weka compizconfig-settings-manager kwa kukimbia

     sudo apt-get install compizconfig-settings-manager
     
  3. Kisha kukimbia na hii:

     DISPLAY=:0 ccsm &
     

    Sehemu ya kwanza inasimulia terminal ambayo onyesha unataka kuipakia (vinginevyo haitakuwa na kidokezo).

  4. Ikiwa ulibadilisha TTY katika hatua ya 1, badilisha nyuma kwa seva ya picha kwa kubonyeza Ctrl+ Alt+ F7(au Ctrl+ Alt+ F8wakati mwingine).
    Lazima kuwe na Meneja wa Mipangilio ya CompizConfig anayokusubiri.

  5. Pata programu-jizi ya Umoja. Wezesha (maagizo ya maelezo hapa chini). Utaulizwa "Jalada la Umoja wa Ubuntu linahitaji programu-jalizi ya OpenGL. Washa programu ya Ubuntu Unity / Washa OpenGL"

    • 1) Ili kuwezesha programu-jalizi ya Umoja: Bonyeza "Desktop" (upande wa kushoto) -> Jalada la Umoja wa Ubuntu. Unaweza pia kuandika "jalizi la umoja" kwenye sanduku la utaftaji la "Filter". Picha ya skrini:
      ingiza maelezo ya picha hapa

    • Kuanzia hapa, bonyeza kisanduku cha "Wezesha Ubuntu wa Jalada la Umoja"
      ingiza maelezo ya picha hapa

    • 2) Ili kuwezesha OpenGL: bonyeza "Mkuu" (upande wa kushoto) -> kisha angalia kisanduku cha "OpenGL", kama inavyoonyeshwa hapa chini. Unaweza pia kuandika "opengl" kwenye kisanduku cha "Vichungi" ili kuileta.
      ingiza maelezo ya picha hapa

  6. Kila kitu kinapaswa kuingia katika maisha lakini ikiwa haifanyi hivyo, huenda ikabidi uanze tena. Unaweza kufanya hivyo kwa kurudi kwenye terminal na kukimbia sudo reboot .


478


2011-11-07

Suluhisho nzuri kwangu (imesuluhisha shida ile ile):

katika terminal:

 export DISPLAY=:0   
sudo dconf reset -f /org/compiz/
 

na kisha

 setsid unity
 

171


2013-05-04

Mnamo 13.04 na 14.04:

unity --replace imeondolewa. Badala yake, tumia yafuatayo:

 dconf reset -f /org/compiz/ 
unity --reset-icons &disown
 

Reboot ikiwa haifanyi kazi mara moja.


75


2013-04-27

Kwa saa 12.10 na chini:

Press Ctrl+ Alt+ Tkwa terminal na kukimbia ccsm , kisha tena kuwawezesha wako Unity 'plugin.

Pia unaweza kuhitaji kukimbia a unity --replace .


61


2011-10-02

Ni wazo nzuri kuangalia dereva wako wa picha amesanidiwa kutumia kuongeza kasi ya vifaa na kimeundwa kutumia OpenGL. Jaribu kutafuta Uliza Jamii na Ubuntu kwa habari maalum kwa GPU yako na ladha ya Ubuntu. Kwa watumiaji wa picha za mseto tazama sehemu ya mwisho "Graphics ya mseto" hapa chini.

Unaweza kutaka kuendesha kifurushi cha- mpangilio wa mipangilio ya compizconfig
Weka msimamizi wa mipangilio ya compizconfig

na uhakikishe kuwa programu-jalizi ya Unity imekaguliwa (angalia Ni nini maswala kadhaa na CCSM na kwa nini ningependa kuizuia? ).

Kwa 12.04 Na Mpya zaidi

  1. Mabadiliko ya tty1 kwa kubonyeza Ctrl+ Alt+ F1na kuingia katika.

  2. Weka compizconfig-settings-manager kwa kukimbia

     sudo apt-get install compizconfig-settings-manager
     
  3. Kisha kukimbia kwa kufanya hivi:

     export DISPLAY=:0
    ccsm
     

    Sehemu ya kwanza inasimulia terminal ambayo onyesha unataka kuipakia (vinginevyo haitakuwa na kidokezo).

  4. Bonyeza Ctrl+ Alt+ F7(au Ctrl+ Alt+ F8wakati mwingine) kurudi kwenye onyesho la picha ambapo kunapaswa kuwa na skrini ya Msimamizi wa Mipangilio ya CompizConfig iliyoketi hapo.

  5. Pata programu-jizi ya Umoja. Wezesha.
    CCSM

  6. Kila kitu kinapaswa kuingia katika maisha lakini ikiwa haifanyi hivyo, huenda ikabidi uanze tena. Unaweza kufanya hivyo kwa kurudi tty1 na kukimbia sudo reboot .

Ikiwa umoja bado haujapakia jaribu:

 dconf reset -f /org/compiz/
unity --reset-icons &disown
 

Reboot ikiwa haifanyi kazi mara moja.

Kwa 11.10 Na Wazee

Ikiwa unatarajia kupata TTY ( Ctrl+ Alt+ F1kupitia F6) na kukimbia:

 DISPLAY=:0 unity --replace
 

Itarejesha Umoja tena kwenye TTY 7 ( Ctrl+ Alt++ F7).

Unaweza pia kujaribu:

 DISPLAY=:0 unity
 

Lakini hiyo haitafanya kazi ikiwa meneja wa windows tayari anaonyesha kwenye 0 (itakupa kosa, tumia tu unity --replace katika kesi hiyo).

Ikiwa Umoja unakataa kabisa kuanza tena jaribu hii:

Weka gnome-panel :

 sudo apt-get install gnome-panel
 

Kuliko kukimbia kwenye onyesho 0:

 DISPLAY=:0 gnome-panel
 

Unapaswa basi kuwa na paneli za mtindo wa Gnome 2 kwenye desktop yako, ambayo unaweza kutumia kuingia.

Picha za Mahulutiwa

Habari nyingine muhimu na usomaji zaidi kwa watumiaji wa picha za mseto zinaweza kupatikana hapa .

Mara baada ya GPU kusanidiwa ipasavyo kwa kuongeza kasi ya 3D na OpenGL unaweza:

  1. Weka madereva ya Nvidia kutoka https://edge.launchpad.net/ ~xorg-edgers/+archive/ ppa :

     sudo apt-add repository ppa:xorg-edgers/ppa
     

    au:

    Ningependelea PPA thabiti ,lakini haionekani kuwa na vifurushi kwa 13.04 bado. Sasisha: hizi zinaonekana kupatikana kama Septemba 25. Ningefunga PPA hii thabiti - unaweza kujaribu lakini sijaijaribu.

    Madereva wa Nvidia iliyotolewa na Ubuntu tayari walikuwa wamewekwa na mimi nimewekwa tu kutoka kwa PPA hii kwa kuiongeza na kufanya sasisho la kifurushi kwa kutumia update-manager .

     sudo apt-add repository ppa:ubuntu-x-swat/x-updates
     
  2. Weka Bumblebee kutoka https://launchpad.net/ ~bumblebee/+archive/ stable

    UPDATE: Kama Oktoba 6, ppa:xorg-edgers/ppa inaonekana kuwa na bumblebee pia. Kwa hivyo ikiwa utasanikisha kutoka kwa PPA hii, unaweza kutaka kujaribu kuruka nyongeza ya Bumblebee PPA na kuisanikisha kutoka hapa badala yake.

    Ikiwa umechagua PPA thabiti katika hatua ya 1, sasisha PPA ya Bumblebee kama ifuatavyo.

     sudo apt-add-repository ppa:bumblebee/stable
     
  3. HABARI: Baada ya kuongeza PPA, sasisha orodha za kifurushi chako:

     sudo apt-get update
     

    Ikiwa tayari ulikuwa na madereva ya nvidia yaliyosanikishwa kutoka kwa hesabu za kawaida za Ubuntu, sasisha tu ili upate toleo mpya kutoka ghala lililochaguliwa katika hatua ya 1:

     sudo apt-get upgrade
    sudo apt-get install bumblebee
     
  4. Fanya maagizo yafuatayo ya 'kukarabati' Umoja (kutoka jibu la brandon-bertelsen kwa Umoja haitoi mzigo, hakuna Kizindua, hakuna Dash kinachoonekana ):

     dconf reset -f /org/compiz/
    unity --reset-icons & disown
     

52


2010-12-27

Njia rahisi ya kufanya hivyo ni kwa vyombo vya habari Ctrl+ Alt+ Tkupata terminal na kisha suala hilo:

 rm -rf ~/.compiz-1 ~/.config/compiz-1
 

na kikao chako cha umoja kitarudi mbele ya macho yako ..

Mbinu hii ni bora kuliko kuzindua tena ccsm, kwa sababu unaweza kuingia katika hali ya makosa ya OP bila hata umoja wa hiari-kuchagua-umoja katika ccsm; unaweza kuipata kwa kubonyeza kwa bahati mbaya kitufe cha "mapendeleo" katika ccsm.


33


2011-11-10

Nilikuwa na shida hii pia. Niliitatua kwa kufuta yaliyomo katika faili ya ~ / .config / compiz-1 / compizconfig na relog.

 rm -rf ~/.config/compiz-1/compizconfig/*
 

25


2011-10-30

Nimekuwa na suala sawa.

Ikiwa unayo Kidhibiti cha Mipangilio ya Confiz Config imewekwa inaweza kuwa kwamba programu-jalizi ya Desktop ya Umoja imezimwa.

Ingia kwenye desktop ya Unity 2D na uangalie ikiwa imewezeshwa katika CCSM kama hii,


CCSM

Shell ya Umoja haitasimamia kwenye eneo-kazi la msingi ikiwa tickbox haijatathminiwa na utapata kikao katika picha yako.


21


2011-10-22

Watengenezaji daima hurekebisha mende, kwa hivyo mbadala ni kungojea, na kufuata maendeleo kwenye urekebishaji wa mdudu ( jiandikishe kwa maendeleo ya Umoja katika Launchpad ).

  1. Press Ctrl+ Alt+ F2.

  2. Ingia.

  3. Kukimbia sudo shutdown -r now katika terminal.

  4. Kwenye skrini ya kuingia baada ya mfumo wako kuanza tena, chagua Unity 2D (kwa sasa) kwa kubonyeza kulia ikoni ya sprocket.

  5. Subiri suluhisho la Unity 3D / Ubuntu 11.10 (km wiki).

  6. Sasisha mfumo wako ili kupata kurekebisha; katika aina ya terminal sudo apt-get update && sudo apt-get upgrade .

UPDATE: Niliweza kusuluhisha hii kwa kutumia ccsm , kutoka kwa kuingia kwa Unity 2D.

(Hii imerekebishwa kutoka kwa chapisho hili la Baraza la Ubuntu .)

  1. Kwenye skrini ya kuingia, chagua Unity 2D na uingie.

  2. Weka ccsm (Meneja wa Mipangilio ya CompizConfig) kwa kuendesha kwenye terminal : sudo apt-get install compizconfig-settings-manager compiz-fusion-plugins-extra .

  3. Kuanza ccsm , na kuchagua jamii Desktop . Washa Programu ya Umoja wa Ubuntu ; ikiwa umeulizwa kutatua migogoro, chagua kitufe cha BURE kwa migogoro yote. Funga ccsm ukimaliza.

  4. Anzisha tena, chagua Umoja (3D) na uingie.


19


2011-10-15

Nina Asus U36SD kutumia "Optimus" (Intel + Nvidia GPUs) ya kusanidi. Nilikuwa na Ubuntu 12.04 ikifanya kazi vizuri tu, lakini ikiboresha hadi 12,10, shida hii ilionekana na inaendelea mnamo 13.04. Nimeweza kuiweka kwenye nyimbo hatua zifuatazo:

  1. Weka madereva ya Nvidia kutoka https://edge.launchpad.net/ ~xorg-edgers/+archive/ ppa .

    AU:

    Ningependelea sana PPA thabiti kwa https://edge.launchpad.net/ ~ubuntu-x-swat/+archive/x- updates ,lakini haionekani kuwa na vifurushi kwa 13.04 bado. Sasisha: hizi zinaonekana kupatikana kama Septemba 25. Ningefunga PPA hii thabiti - unaweza kujaribu lakini sijaijaribu.

    Madereva wa Nvidia iliyotolewa na Ubuntu tayari walikuwa wamewekwa na mimi nimewekwa tu kutoka kwa PPA hii kwa kuiongeza na kufanya sasisho la kifurushi kwa kutumia update-manager . HABARI:

     sudo apt-add repository ppa:xorg-edgers/ppa
     

    (nilichofanya) au:

     sudo apt-add repository ppa:ubuntu-x-swat/x-updates
     

    (kutolewa kwa 13.04 pia sasa - hakujaribiwa nami).

  2. Weka Bumblebee kutoka https://launchpad.net/ ~bumblebee/+archive/ stable

    HABARI: Kutoka Oktoba 6, ppa: xorg-edger / ppa inaonekana pia ina bumblebee pia. Kwa hivyo ikiwa utasanikisha kutoka kwa PPA hii, unaweza kutaka kujaribu kuruka nyongeza ya Bumblebee PPA na kuisanikisha kutoka hapa badala yake.

    Ikiwa umechagua PPA thabiti katika hatua ya 1, sasisha PPA ya Bumblebee kama ifuatavyo.

     sudo apt-add-repository ppa:bumblebee/stable
     
  3. HABARI: Baada ya kuongeza PPA, sasisha orodha za kifurushi chako:

     sudo apt-get update
     

    Ikiwa tayari ulikuwa na madereva ya nvidia yaliyosanikishwa kutoka kwa kiwango cha kawaida cha Ubuntu, sasisha tu ili upate toleo mpya kutoka ghala lililochaguliwa katika hatua 1:

     sudo apt-get upgrade
     

    Weka Bumblebee

     sudo apt-get install bumblebee
     
  4. Fanya maagizo yafuatayo ya 'kukarabati' Umoja (kutoka jibu la brandon-bertelsen kwa Umoja haitoi mzigo, hakuna Kizindua, hakuna Dash kinachoonekana ):

     dconf reset -f /org/compiz/ 
    unity --reset-icons &disown
     

13


2013-05-02

Hii ilitokea kwangu pia katika Ubuntu 16.04 baada ya uboreshaji wa umoja na vifurushi vya compiz. Hakuna kati ya hapo juu iliyofanya kazi.

Njia pekee ambayo nilipata kuwa na vifaa vya kuzindua na kurudisha nyuma ilikuwa kuondoa (wakati HAKUNA kuingia kwenye Umoja) saraka .cache nyumbani kwangu.


12


2016-09-20

Barua ya asili ya swali linalorudiwa, ilitatuliwa katika kuhariri swali lake mwenyewe:

Suluhisho limepatikana: Futa .Ukubwa katika nyumba yangu (au uite jina mpya)

 sudo rm ~/.Xauthority
 

12



Kwa 13.10:

Ili kuhakikisha kila kitu kimewekwa:

 sudo apt-get install --reinstall unity ubuntu-desktop
 

Ifuatayo, pakia tena kila kitu:

 dconf reset -f /org/compiz/ && unity --reset-icons &disown
 

Nilijaribu hii tu na inafanya kazi!

Chanzo:

https://askubuntu.com/a/204784/54037

Ikiwa yote mengine hayatafaulu:

Kumbuka, fanya backups kila wakati! Walakini, wakati mwingine usanikishaji mpya ni mzuri, fanya tena Ubuntu?


10


2013-12-06

Inaonekana kuna shida na 12,04 Unity 3D na madereva ya sasa ya Nvidia.

Tazama chapisho hili (Unity 3d haifanyi kazi tena baada ya kusanikisha 12.04) kwa maelezo ya jinsi ya kufanya kazi kwa shida.

Nina 32 kidogo Pentium 4 3.06 GHz Compaq D520SFF, na Nvidia GeForce 6200, inayoendesha kernel 3.2.0-24-generic-pae, na nilikuwa na shida sawa (2D inafanya kazi, 3D haifanyi), na inapungua Nvidia. madereva walipata 3D ikinifanyia kazi kwa dakika chache.


9


2012-04-30

Kwa icons, ni kwa sababu ya Nautilus. Andika nautilus & kwa terminal, usifunge , na icons zitarudi.

Edit 10/10/2013 : kwa Nautilus unaweza pia kuandika Alt+ F2kufungua mstari wa amri ya Unity na uandike nautilus kwenye CLI ya utaftaji / haraka. Kivinjari cha faili kitafungua. Unaweza kuifunga ikiwa unataka.


8


2012-12-26

Nilikuwa na shida kama hiyo:

umoja na 14.04 pamoja na IBM Notes9 ilisababisha tabia zingine za kushangaza (mibofyo ya panya itaacha kufanya kazi). Workaround yangu kwa hiyo ilikuwa kufungua terminal na kuanza tena umoja kwa kuandika unity & .

Mara ya mwisho nilifanya hivyo, iliharibu umoja kabisa - hakuna kichaa, hakuna kizindua chochote. Nadhani nilijaribu maoni yoyote ambayo yameorodheshwa kwenye ukurasa huu - hakuna hata mmoja aliyesaidia.

Lakini mwenzangu mwishowe alikuwa na jibu ambalo lilinifanyia kazi:
Nilisanidi zana-umoja-chombo; kuliko mimi mbio unity-tweak-tool --reset-unity na reboode.

Baadaye, umoja ulirudishwa hai. Ni wazi mabadiliko yote ya kusanidi umoja yalikuwa yamepita, lakini ndivyo --reset-unity ilivyo.

Na faida kubwa ya suluhisho hili: inahitaji wewe tu kuongeza kifurushi kimoja na kurekebisha mabadiliko yako ya umoja - lakini sio lazima kuweka upya compis, kusanikisha ccsm, au kufuata shughuli zingine zote ndefu.

Sasisha:

nyingine ufumbuzi Sioni msaada sana siku hizi linatokana na hapa - kumweka: wakati mwingine una kuondoa (au hata bora: kuvuta katika "kazi" hifadhi) la faili yako ~ / .config / dconf / user.


8



Ikiwa unatarajia kupata t (( Ctrl+ Alt+ F1kupitia F6) na kukimbia:

 DISPLAY=:0 unity --replace
 

Itarejesha Umoja nyuma kwenye tty 7 ( Ctrl+ Alt++ F7).

Unaweza pia kujaribu:

 DISPLAY=:0 unity
 

Lakini hiyo haitafanya kazi ikiwa meneja wa windows tayari anaonyesha kwenye 0 (itakupa kosa, tumia tu unity --replace katika kesi hiyo).

Ikiwa Umoja unakataa kabisa kuanza tena jaribu hii:

Weka gnome-panel :

 sudo apt-get install gnome-panel
 

Kuliko kukimbia kwenye onyesho 0:

 DISPLAY=:0 gnome-panel
 

Unapaswa basi kuwa na paneli za mtindo wa Gnome 2 kwenye desktop yako, ambayo unaweza kutumia kuingia.

Napata Umoja wa kuwa buggy kweli mnamo 13.04 na kadi yangu ya Nvidia .. YMMV.


6


2013-05-19

Mimi na takribani mara 3 ambapo mimi zinahitajika Ctrl+ Alt+ F1kazi ya si huru na ni messed up ... nina NVIDIA pia. Napenda kupendekeza hii:

Ctrl+ Alt+ F1(sawa, skrini tupu) Andika kuingia kwako, gonga Ingiza, kisha nywila (zote kwenye skrini tupu) andika hii sasa:

 sudo startx -- :1
 

italazimika kuandika tena nywila na Enter hii itafungua kikao cha X kwa Ctrl+ Alt+ F8(itajirukia kiatomati) sasa kuunda faili mpya ya maandishi iliyoitwa runBash.sh , na uiandike:

 bash
 

ihifadhi, ibadilishe ruhusa yake kutekeleza, na kuiendesha, utapata terminal ya kusaidia ambayo inakukumbusha kwanini Linux ni nzuri! : D

baada ya kumaliza, kumbuka Ctrl+ Alt+ F1, hit Ctrl+ C(itaisha mwezi X kikao), aina ya kutoka, Ingieni, itaisha terminal (tupu screen) kikao. ikiwa unafikiria umekosa kutoka kwa kuchapa, bonyeza tu Ctrl+ Cna andika tena, usifanye haraka sana.

ili uweze kuiboresha, fanya hati ya kukuruhusu uchape kidogo iwezekanavyo, lakini hata hivyo utabidi uchapishe mengi wakati skrini iko wazi, lakini ni bora kuliko chochote :)

Bado unatafuta suluhisho dhahiri Ctrl+ Alt+ F1sahihi Ubuntu 12.04 + nvidia.


5


2012-05-27

Ikiwa unatumia kadi ya michoro ya kuongeza kasi kando na kadi ya picha chaguo-msingi, inawezekana ni kwa sababu ya usanidi wa dereva wao. Sasisho chache za madereva ya kadi za michoro ya kuongeza kasi katika mifumo ambayo ina kadi mbili za michoro huwa zinaonyesha tabia isiyodumu katika mifumo mingine. Nina kadi ya Nvidia na kadi ya Intel. Ilikuwa ikitokea na mimi wakati nimefunga madereva wa Nvidia. Kizindua na jopo kungepotea kutoka kwa desktop. Ikiwa unatumia kadi ya Nvidia, kusanikisha Bumblebee inaweza kuwa suluhisho la muda mfupi: https://wiki.ubuntu.com/Bumblebee


4


2013-05-01

Jibu la kwanza linafanya kazi vizuri, isipokuwa nilihitaji kusanikisha Umoja yenyewe:

 sudo apt-get install unity
 

kisha kukimbia:

 ccsm
 

na uwezeshe Umoja


4


2013-11-26

Nilikuwa na shida sawa chini ya 12.04. Umoja ulikuwa mwepesi na GPU wangu mzee, kwa hivyo nilikuwa nikitumia Unity 2d kama desktop yangu kwa miezi. Kwa sababu isiyoonekana, ilikataa kuonyesha ghafla na bar ya jina (kwa watumiaji wote). Kuimarisha Umoja katika CCSM kama ilichangishwa hapa ilikuwa sehemu ya suluhisho, lakini hakuna hatua zingine zilizopendekezwa hapa, pale au kwa nyuzi zingine kadhaa zinazohusiana, pamoja na, lakini sio mdogo kwa:

  • Kuunganisha tena umoja

  • Kufunga tena ubuntu desktop

  • Kuondoa habari zote muhimu (kwa mfano compiz, gconf, nk) habari za usanidi

imenisaidia kutatua kabisa dalili hizi chini ya 12.04 (64 kidogo).

 unity --reset
 

bila kunifanyia kazi. Baada ya kuwasilisha anuwai ya makosa na ujumbe wa habari, mara zote hutegemea:

 Setting Update "run_key"
 

kama inavyoonyeshwa kwenye logi iliyotumwa kwenye nyuzi yenye jina la "umoja umepotea" kwa umoja unaoendeshwa bila hoja.

Niligundua kuwa ujumbe wa makosa yaliyotolewa na:

 /usr/lib/nux/unity_support_test -p
 

ilikuwa sawa na makosa kadhaa yaliyoripotiwa na unity --reset :

makosa wakati wa kupakia maktaba zilizoshirikiwa: libGL.so.1: haiwezi kufungua faili ya kitu cha pamoja: Hakuna faili kama hiyo au saraka.

Baada ya kutafuta sana, nilipata suluhisho lifuatalo:

  • Pata njia ya libGL.so.1 kutumia amri locate libGL.so.1 .

  • Ongeza kiunga cha maktaba katika / usr / lib / kama inavyoonyeshwa kwenye mfano ufuatao:

     sudo ln -s /usr/lib/i386/mesa/libGL.so.1 /usr/lib
     

    (kwa hisani ya JD Bartlett )

  • Anzisha tena kompyuta.

Hii haikuruhusu wote tu umoja_support_test-p na unity --reset kukimbia, pia iliruhusu Umoja 2D kuanza. Sijui ni nini kilisababisha shida zangu, lakini tangu kuunda viungo hapo juu (wiki kadhaa sasa) sikuwa na shida zaidi.


4


2013-12-20

Wakati nilipoboresha kwa bahati mbaya kutoka kwa 12,04 LTS Ubuntu hadi 13.04, mimi pia ilinibidi nikabiliane na mambo kama vile upungufu wa menyu ya upande, hakuna chaguzi za dirisha, kutokuwa na uwezo wa kubadili kati ya programu ( alt- tab) na sikuweza hata kuvuta windows kwenye skrini. Baada ya kufuata chaguzi nyingi niliishia na amri zifuatazo za kurekebisha maswala haya.

 sudo apt-get remove aspell #may not be relevant
sudo apt-get remove dictionaries-common
 

reboot (unaweza kutumia sudo reboot )

 sudo apt-get install compizconfig-settings-manager
sudo apt-get install dictionaries-common
sudo apt-get install lightdm
 

reboot (unaweza kutumia sudo reboot )

 dconf reset -f /org/compiz/
unity --reset-icons & disown
 

Kwa kweli niliondoa suluhisho kwa sababu ya utegemezi unaokinzana. Hii inaweza kuwa haina uhusiano wowote kati ya suala hili. Nadhani kusanidi upya kwa taa nyepesi na kuweka upya mpango kunisaidia katika kurekebisha hii.


4


2014-05-16

Inatokea wakati unapoingia na tty nyingine na jaribu, kama mtumiaji huyo huyo, kuanza X (na Startx au initx).

Kwa mfano, Ubuntu anaendesha katika tty7. Pamoja na Ctrl+ Alt+ F1tty1 kufungua. Ingia kama mtumiaji huyo huyo, na uanze runx. Rudi kwa tty7, logout na kuingia. Unapata tu ukuta wa ukuta wa desktop.

Ili kusuluhisha shida, chagua tty1, ingia, ondoa faili ya .Uzingatiaji katika saraka yako ya nyumbani, logi, ingia. Iliyotatuliwa.


4


2013-04-27

Kazi kwa Ubuntu 16.04:

Ninaweka upya compizconfig kwa kuondoa kashe yake (kwa kweli amri hufanya nakala rudufu, kwa hivyo inaweza kurejeshwa).

Fanya maagizo yafuatayo na maneno ya kurudi mara kwa mara:

 mv ~/.cache/compizconfig-1 ~/.cache/compizconfig-backup

setsid unity
 

Makini: Hii inaondoa usanidi wako wa Unity.


4


2018-03-08

Nilikuwa na suala kama hilo baada ya kufanya sudo apt-get install kubuntu-desktop ambalo lilivunja usanidi wangu wa taa kwa sababu fulani. Ninaendesha 16.04 hapa.

Vyombo vya habari ctrl- alt- F1kupata terminal, basi:

 sudo service lightdm stop
sudo apt-get remove lightdm
sudo apt-get update && sudo apt-get install lightdm
sudo reboot
 

Hiyo ilinisimamia baada ya masaa ya kuvuta nywele zangu.


2


2016-10-07

Nina shida sawa, na kutatuliwa kwa kufuata kutumia pycharm's terminal .

  - Go to my-computer -> user -> share ->  
 - open pycharm and its terminal
 - sudo apt-get update
 - sudo apt-get upgrade 
 - sudo apt-get install --reinstall ubuntu-desktop
 

1


2015-06-02

Inavyoonekana, kufunguliwa kwa kufuatilia yangu ya pili ilikuwa kurekebisha, na kisha niliweza kufunga na kusasisha madereva sahihi.


1


2015-07-27

Nilijaribu suluhisho nyingi zilizotajwa kwenye thread hii na zingine. Mwishowe hii ilinifanyia kazi:

 dconf reset -f /org/compiz/
 

basi

 setsid unity
 

Asante kila mtu kwa kuchangia.


1


2016-01-17

Leo nimekutana na hali ambapo mtumiaji wa maandishi yangu ameamua kuizindua kwa kuweka simu kwa maandishi kwenye $HOME/.profile faili yake . Kama matokeo, Umoja haukuweza kuzindua.

Maandishi kwa maumbile ni yafuatayo, kwa hivyo .profile kimsingi yalikuwa yakingojea hati kumaliza, na Umoja haungeweza kuanza ikiwa .profile hajamaliza kukimbia.

Nimefanya kitu kile kile, naita maandishi kutoka .profile , na nilipokea matokeo yale yale - picha ya skrini yangu ya kuingia ilikaa hapo, hakuna dashi au kizindua kilichotokea, haikuweza kubonyeza kulia kwenye eneo kazi au kufanya hatua yoyote zaidi ya kuingia TTY1.

Suluhisho lilikuwa kuondoa laini inayofaa kutoka .profile . Inawezekana kufuta amri kutoka kwa .profile kutumia ampersand, <command> & fomu, lakini shida ni kwamba kila mtumiaji anafungua terminal au magogo kwenye TTY, mfano mpya wa amri hiyo umetolewa. Kwa hivyo, ningeshauri kwa nguvu usizindue programu zozote .profile isipokuwa unajua unachofanya.

Unganisha kwa maandishi ya awali na majadiliano hapa: https://askubuntu.com/a/739631/295286


1


2016-02-28

Nilikuwa na Shida hii, nilijaribu mzigo wa vitu na hata kuwezesha umoja, lakini hakuna kitu kilichofanya kazi. Kwanza, unahitaji kufungua TTY (ctrl + alt + F1) na kuingia. Sasa tumia

     env DISLAY:=0 gnome-terminal        
 

Funga TTY na ctrl + alt + F7, kisha utumie (katika terminal)

 dconf reset -f /org/compiz/
 

Baada ya hayo, tumia

 sudo reboot
 

1


2017-01-07